Tatizo lote tunopata sisi wa Zanzibari kwanza viongozi wetu wabovu hawa, ndio wanasababisha matatizo yote. Kwanza rais wetu Ali Mohamed Sheni, huyu ni kibaraka wa Kikwete. Kikwete, Kikwete, Kikwete ni dikteta anayotawala Zanzibar kwa nguvu. Tunakwambia Kikwete, hatutaki kutawaliwa na wewe. Safari hii tayarisha majeshi yako. Taarif chochote tunachoweza Zanzibar tunaichukua za Zanzibar wenyewe. Maalim Seif Sharif Amadi, umefeli, umeshindwa. Mwaka 95 umeshinda uchaguzi, umeshinda kuikomboa Zanzibar. Mwaka 2000 umeshinda, umeshindwa uchaguzi, umeshindwa kuikomboa Zanzibar. Mwaka 2005 umeshinda uchaguzi, umeshinda kuikomboa Zanzibar. Mwaka natano, umeshinda uchaguzi, umeshinda kuikomboa Zanzibar. Mwaka, safari Zanzibar tunaokomboa wazanzibari wenyewe. Kaeni pembeni, Kikwete. Salamu zako, Malimsefu, wewe ni mnafiki, wewe ni msaliti. Nye nye wawakilishi wote, sijui Hamza Mansuri Jusa wote, waongo wa mnafiki, mko hapo kwa maslahi yenu tu. Msitudanganye mnaitetea Zanzibar, waongo wakubwa, wawakilishi wote Mzee Kificho mwogo, mnafik. Wawakilishi wetu, wabunge wetu mliokuwa Dodoma, nyote wanafik, mkoapo kwa masilahi yenu. Hamthubutu tena kutudanganya. Tunachukua Zanzibar yetu kwa nguvu, kwa hiari, na kama mnaweza, safari hii tuko tayari kwa chochote. Yoyote anayesema muungano udumu, kichwa chake halali yetu.