Ningekuwa na mabawa ningeuluka kama dege baini mimi mwanadam kuyangu hey. na furahi tena nginatusikiliza. oh, oh, ushauri wako ni mzuri na unani kuzaa moyoni, lakini yona, jinsi ya mbapi, dunia imekesha kuwa, isiposimama kwa miguu yangu wanivute nani? Isingetowana oh yeah. Katika wanadamu kuna tabia tofauti, una wale wenyeza simba, chui, sungura na nyati Nimeumbwa kutembea ardhini. Eye, ningekuwa na mabawa ningeruka kama ndege, lakini mimi ni mwanadamu nimeumbwa kutembea ardhini.