Weza toa mali nyingi hata kuitoa nafsi yangu ili masikini waweze kupata mahitaji ni wapo na talanta nyingi lakini sina upendo Hayo yote ni bure. Hebu tufanye upendo nambari moja maishani. zangu. Haya yote yatakwisha, lakini upendo dugu utadumu milele.