Kajosi, Kajosi, Kajosi, mambo vipi? Mambo vipi? Mbona umepotea upatikani? Uko wapi? Uko wapi? Rubumbashi ushatoka tayari? Ushatoka Rubumbashi? Mimi niko kigari kwa huko hizi Shachomwa sindano tayari, sisi ume umerara mirere. Yaani ukishachomwa tu basi baada ya siku kumi kitu ina raraiya mki hapa na kuambia machozi tulionayo kwa sasa hivi, Mungu tu mwenyewe ndiye atamua, kwa sababu dunia ni yake, dunia ni yake. huko zinachomwa wanaume tu peke yake, wanaume tu peke yake ndio wanachomwa. Sasa ukichoma ukishamaliza, wiki moja na nusu kitandani, ufanye chochote kitu inalala milele, yaani inalala kabisa mirere na mirere, hamna kuamka, hamna chochote hizo. Sasa ndo tumeletewa, yaani hivyo nilivyokwambia, hivyo kabisa, kwambia ukweli mtupu kabisa, huo ni ukweli kabisa. Seti nimeambiwa na mtu, sieti nimefanya, sieti nimesoma kwa gazeti, hamna. Yaani hiyo ni taarifa kabisa kamili kidungwa baada ya siku kadhaa kitu inarara moja kwa moja ya mki, ndio hivyo. Sisi tumefanywa na ni nguvu, sio kupenda kwa mtu, kwa nguvu, kila mwanaume. Wanawake hawachomwi, wanawake hawachomwi, nakwambia ni wanaume tu basi. Habari nilizo nazo ndio hizo hizo, shafika Zimbabwe, ama vipi? Niambie, Zimbabwe bado hawajafika? We kija tu we, kumbuka tu ulete kile kitu.