Na Israheli lakini aninificha kuneleza kweli kwa uzuni na masikitiko, na wapo masela wangu wote mkona kweli Machuma Kongolo, Steve wanda Peter Chilimo, yud Father dm Sebastian Ndege, Emsoni na sendikomolie wote kwa elini. Siku yangu imefika, sauti haitosikika, pumzi nazo zinakatika, mwendo kaso, moyo unasimama, sina tena kauli kwa mala ya mwisho, masela, nakunja kunitazama mtu aloa, na wa yangu na nyimbo za maombolezo zinapigwa kwa ajili yangu, na kwa mwisho maisha yangu, na nabadilishwa jina na kuitwa marehemu. Viungo vyangu vinalegea kila sehemu, pindi ninapofumbichwa macho maicho yangu kuashiria ya kwa kwamba uhai umekatika. Mtanita lakini sitotika, na ukweli utadhilika pale ninapokwenda pokwenda kuzikwa. joto la na mwili nabadilika, baridi inanishika. Najua wengi wanasikitika na machozi watiririka, hasa ndugu jamaa na marafiki zangu wote wa karibu na hata kwenye majonzi kwa kunikosa, lakini msikonde, kazi ya Mungu haina makosa. Nikoni pande zote nimezungukwa na Izraili, pa kukimbilia sipaoni. Nimefikia mwisho wa kuishi duniani, Ninawaacha mwisho kwa amani. Hindo sauti buriani, Mwenzenu nakwenda. Nimekuja kwa udongo na ninarudi kwenye udongo. Kila chenye mwanzo hakikosi kuwa na mwisho. Mwisho wangu mefika muda huu shatimia. Na kata roho, na yata dunia wasioni pendo na kufurahia. Lakini ndugu jamaa na marafiki, Nawaacha kwenye majonzi kinililia. Ee Mola, nionyeshe njia, Nisamehe dhambi zangu Hili mfaluma mbingu niweza kuingia, nindo natangulia, wengine wako nyuma, nafuatia hakuna atakayebakia wote tutazamia. Hata uwe tajiri akika na magali mengi na majumba kifahari, uwe mzuli misiri ya maraika, utayacha dunia siku yako ikifika. Kumbuka Petro alimkana Bwana Yesu mala tatu kabla jogoo alijawika na mizivo hivyo, nilijali ya dunia, neno lako sikulishika. Emola nyepushe na azabu ya kabuli, ndani ya futi sita nakata roho