Hata kama mnyalo unasekeka kwenye CD, hata kama mnyalo unaonekana kwenye TV, hata kama mnyalo unatokea gazetini, na osisi tobadili Wanamalenga wanalia machozi ya kuhofia, wakidai muda wa mabadiliko mewalia, mnyalu kutengana na nduguze kisamari. Kujona hujona fahari apitapo kila mahali, baba mama maswali, mpenzi naye maswali, jamii ya kinyalu yote imejaa maswali. Je, nikipata marufu takwa kama wali ama ntawaona wao tena kwangu simari? Wanatoa maneno na mifano mingi ya wali ya watu waliopita, ambao walikuwa mashuhuri, imebaki storia mibi, kwangu itajirudia. Lisimalo lipo kama lipo lina jongea. Eti ndugu jamaa marafiki, nitawadhis salamu wa shikaji zangu, itakuwa basi heshima kwa wazazi itashuka sika zamani. Hata asali wangu wa moyo sinto mthamini, kisa nimebadili mfumo wangu wa maisha, kujimix na toto wa Uswas, hadi nashuka milupo kila day kama ngoa. Nitabadilisha pona mali kufa kwa je, msemo hapo ni isha kifuani tatunisha. Meondoko nitabadilisha mavazi, marafiki, usafiri. Nitabadilisha konyesha msisitizo, lugha na itabadilika badala kamwene Kibao ya mezuka kwangu chumbani Hani anadai ni mechensi kwa kazamani. So saba mchana kwenye line sipatikani, Niko bize kwa MJ ama bize na fani. Fani na leta mikwanja na madini shingoni, Fani na leta pamba misos hapo mezani. Lakini unadai ni chague fani na penzi, Bila fani hani mnyalu siwezi kumeni kipenzi. Unanyona mshenzi ni siye na kili kichwani, Ambe nataka penzi lipotelee hewani. Unataka nini nifanye, nione kama zamani? Ama niendele kuongea kinyalu atherani. Kikimwona MJ ni mwambie, kamwene mnogage, wana taka wangadisala, watuloge ntakupatakacho ili penzi letu linoge. Mikufu za rap, umaarufu isifuruge, ahadi ya pete lazima itakamilika. Usizani nimesheni tamthiria za kusadikika. Kila kitu ni kama, kila kitu ni kama, tuliza tulizabohane, sintobadilika. Siwezi kuwa mwaga. Hata kama nina demu wa kiesia wa kibongo, siwezi kumwaga. Mshike mwenzio mkono, mwambie mnyalu hatobadilika. Mnong'oneze mwenzio sikio, mwambie mnyalu sitobadilika. Tuimbe sote sitobadilika. Tuimbe sote sitobadilika.