nikawa na nao kama panya na paka. Mambo yalikuwa sapa. Mtihani wa mwisho nilipofika, mimi na estdivishni one tulipata serikali no, hatukupenda kulima matuta. Kidato cha tano jitengemee, tukajikita Tulikutana tena tena, Jitegemee siku ya kwanza tuliponana, ilikuwa sherehe. Akanitania Sogi mekua kama mzee sababu ya ndevu, ikabidi nami nichekelee. Maisha Jitegemee magumu heri ya zamani. Nilichukiwa na kila mtu kwetu darasani. Kwa nao walidhani mimi na Esa tuna uhusiano fulani. Kila wiki nilikuwa nikirudishwa nyumbani, Sun special sababu ya Esa Marijani. Uzuri wa Esa uliongezeka siku baada ya siku. Hata wale utamani walimtamani kumpiga peku. Wakati wa mapumziko alikula chipsi kuku. Nalipotaka kulipa alijibiwa meshalipiwa. Aliwakamua wanajeshi shuleni zaidi ya miwa. Hakujua anachotaka yeye, aliona sawa. Muda ukifika kurudi nyumbani, hapo ndiyo noma. Magari barabarani yote yanagongana Madereva waamini kila nachoona, kila siku nikawa nikishuhudia ajali sababu ya Esta, ambaye kweli ni binti mzuri. Ndani ya daladala kondakta nauli, toka jitegemea hadi mbezi kwa msuguri. Nilisoma naye dawati moja, nilikaa naye lakini tuheshimiane mambo zikufanya naye. Kidato cha sita, Esta alipata division two akichaguliwa kwenda mlimani chuo kikuu, lakini wazazi wake akampeleka akapeleka kusoma majuu. Nilisoma, uh, nilisoma, nilisoma, nilisoma naye Eh, <todicata> binti Esa sasa Marekani kabadilika, siyo Esa yule wa zamani, sio mcha Mungu tena bali ni shetani. Eh, eh, <todicata> chuo lake kaitwa Esa Queen alichongojana <todicata> kwenda futi sita hadi nini. Nilipoandikiwa email, niliwala sikwameni mambo yote, niliambiwa nikadhani utani. Niliambiwa Esa anacheza pisha za ngono, alishapatwa na gojwa gono na kisonono, na hapo leo niambia okimba maishavaga, na hapo ndo niambia Esa akawa kichaa hili tena bala, nilipigwa butwa sikuamini kama Esta anaweza kuwa changudoa na sikuamini kama ni kweli haja yote amemtokea. Kama kama kinyonga, Esta akabadilika, na mwili wake sasa mgauza kuwa sadaka, anagombaniwa na Wamarekani hadi Waarabu wa Jerumani hadi Wahindi, wote wanamusudu, hata kufa kidudu na mkiza mdudu, hata dini za ajabu ajabu yeye anaziabudu. Kafuata juki katoka manundu, badala ya asali amedata mepada, wanasubiri kaburi. Kilichompoza ni tamaa na wake uzuri. Huyo ndio Esta niliyesoma naye sekondari, nilisoma naye