Hata ukila kwa ugali nitamu sana, hata ukila kwa biriani nitamu sana, hata ukila kwa pilau nitamu sana, hata ukila kwa chapati nitamu sana. Nasema supu ya kuku kwa kenyeti na nyama, nyama yake nitamu sana nasema supu ya kuku wa kienyeji nyama yake, nyama yake ni tamu sana. Kwiti, nipandishe gitaa kidogo, watu wasikie. Mambo vipi, Solomoni? Unasikia hapo? sana nasema sana kienyeji, na nyama yake. Na nyama yake, oh, nasema supu ya kuku kienyeji, ata kula kwa ugali sana Biriani. Nitamu sana. Nasema supu ya kwa kienyeji, na nyama yake. Na nyama yake nitamu sana. Oh, nasema supu ya kwa kienyeji, na nyama yake. Na nyama yake nitamu sana. Hata ukila kwa ugali, nitamu sana. Ata ukila kwa ugali ni tamu sana. Ata ukila kwa biriani ni tamu sana. Ata ukila kwa pilau ni tamu sana. Ata ukila kwa chapati ni tamu sana. Nasema supu ya kuku wa kienyeji na nyama yake na nyama yake ni tamu sana. na nyama yake na nyama yake ni tamu sana, hata kila kwa ugali ni tamu sana, hata kila kwa biriani ni tamu sana.