Kapo tu kutula kwa dhati, ninanena ukweli, ninasema kutoka moyoni, nipo kwa ajili yako wewe, hata kama uende mbalio, sito ninadipendo lako. Ndivyo ndivyo ilivyo bwana we, hata kama waseme sana, nipo kwa ajili yako wewe Ninapata uwapo karibu yangu kila wakati, siku hadi siku wazidi kutulia moyoni mwangu. Shaka sikutili wewe, kwani jibu nimeshapatayo