Ticha kaja alafu, akatuambia kwamba mchizi alimpenda, ndo maana narifuda hiyo, kwa anaomba msamaha kwa tendo alilomfanyia, maana alikuwa na ukimwi ya kutaka kumwambia. Ndaji alimpenda kinoma, ndo alishindwa kumwambia ukweli, kabiri afanye kibingwa. Ticha kachia chizi, naye kaingia. Basi ndo hivyo shapotea, oh