Shangazi, mueleze mimi si jambo tena kabisa, ila muombe tafadhali yanilete nguo za shule na viatu na nguo nzuri za sikukuu ya Krismasi hiyo. Siku hizi nina bidii kwenye masomo hata walimu hunisifu na kunipenda, siyo mtoto mjeuri. Nina heshima kwa wadogo na wakubwa wote kwangu na waheshimu sana. Peleka barua kwa baba, mama, shangazi eleze mimi si jambo tena kabisa, ila muombe tafadhali yanilete nguo za shule na viatu na nguo nzuri za siku kuu ya Christmas ilu. Siku hizi nina bidii kwenye masomo hata walimu unisifuna kunipenda. Siyo mtoto mjeuri. Nina heshima kwa wadogo na wakubwa wote, kwangu na waheshimu sana ah. Heshima kitu cha bure, heshima ainonuliudukane Nnajisomea, peleka barua kwa baba mama, shangazi, mueleze mimi si jambo tena kabisa. Ila muombe tafadhali anilete nguo za shule na viatu na nguo nzuri za sikukuu ya Krismasi hiyo. Siku hizi nina bidii kwenye masomo, hata walimu hunisifu na kunipenda. Sio mtoto mjeuri, ninaheshima kwa wadogo na wakubwa wote kwangu na waheshimu sana. Kwa baba mama, shangazi mueleze, mimi si jambo tena kabisa, ila muombe tafadhali yanilete nguo za shule na viatu na nguo nzuri za sikukuu ya Krismasi. Siku hizi ni nabidii kwenye masomo hata walimu hunisifu na kunipenda, siyo mtoto mjeuri. Nina heshima kwa wadogo na wakubwa wote, kwangu na waheshimu sana. Peleka barua kwa baba mama, shangazi Mueleze mimi si jambo tena kabisa, ila muombe tafadhali yanilete nguo za shule na viatu na nguo nzuri za sikukuu ya Krismasi hiyo. Siku hizi ni na bidii kwenye masomo hata walimu unisifu na kunipenda. Siyo mtoto mjeuri, nina heshima kwa wadogo na wakubwa, wote kwangu na waheshimu sana.