Amekimbia Zambia na treni ya mizigo. Kisa cha kukimbia madeni ya emzidi otikumiza kanga lizokobajalipa. Anatafutwa na polisi popote ya patikani, na mimi rafiki yake niko nje kwa zamana yeye.