Maisha yakawa ameendelea, taratibu za ndoa zinaendelea, anaendelea na mafunzo, mimi naendelea na nini huku, kila kitu kinaendelea. Tumeandikisha ndoa funge mwezi wa sita, tukaambiwa lazima mkae miezi mitatu, kwa hiyo ikapelekwa mpaka mwezi wa nane tarehe kumi na tatu. Kuna kazi za sensa, nikaomba ombea huku Katavi kaitwa nikaja kukuja, bahati mbaya nikachelewa interview, nikawa nimekosa. Ah, siku napanga kuondoka jana, sema twende tukamsalimia baba, alikuwa amelazwa muimbili, amerudi, kaambia sawa. Tukatoka tukaenda jioni, tuka pale, tukafika tukamsalimia, tukatoka. Bahati bahati mbaya, nyumba alikuwa anakaa pale ikaa imefungwa, funguo hazipo, baadhi ya funguo ya vumba hazipo. Kwa hiyo kashindikana kulala pale, ikabidi tulale lodge. Kaenda kulala lodge. Sasa usiku hapo, eh tumefika, ana kaanua chakula, tumekula <coughs> tunalala, meoga, tunalala. Anakambia mimi usingizi sina kabisa. Sasa hiyo saa tano kachukua simu, simu yangu akazachezea, kambia wewe, mbona ulale? Kambia usingizi hamna. Sikeseke ndio likaanzia hapo, wewe mwanaume ni mjinga sana, una mawazo sana, mawazo ya kijinga Yaani hapo ya naniwazia mimi labda, sijui nilikuwa nimepanga kuja kuna mwanaume sijui ni nini, kwa sababu mwanzo sikukutaarifu, lakini nimekutaarifu tu ghafla, sijui ni nini, kwa hiyo unawaza mambo ya kijinga. Nikamwambia hapana, mbona mimi siwazi hivyo. Wewe una akili za kitoto sana, wewe ni mtoto, una mambo ya kisichana, na ndio maana Deus ananiambiaga una mambo ya, ya, ya, ya kike, anakushangaa wewe ni mwanaume gani, una mambo ya kike sana, unafadhilia fadhilia sana mwanamke wako na hivyo sana mwanamke wako, haya ni mambo ya kike, tuliza akili hiyo eh. Ambi harusi, mbona unani kashifu hivyo hafu tena unani kashifu kwa kupitia mtu ambaye lina nina Haka nambia ee, misa hizi nawasena na deusi vizuri tu. Na tumerudi upia, tena yuko hapa hapa. Yuko hapa hapa sumba wanga, kwa babaki yuko sumba wanga. Yuko hapa hapa sumba wanga, siku yeyote mda waote nikitaji kuna nae mina muona. Nae amesha ni omba ni onane nae. Ni sawa latuna mimi kuamua, siku gani na siku gani naenda. Kwe huwezi tena kunizuia. Wakati yuko ukoba ilikuwa ningumu, saizi huwezi kunizuia. Ambi harusi mani magani ayo? akawa mkali. Hey, kaambia shida, Lusi. Mimi ndo nakosa usingizi, wewe inakuuma nini? Wewe ni mjinga sana una mawazo ya kitoto. Una, una akili ya kitoto hujakuwa. Una mipango. Mimi nampenda sana Deus, namkubali sana Deus kwa sababu gani? Ana mawazo ya kikubwa, ana mipango mizuri, ana malengo mazuri, angalia ameshapandishwa cheo saizi huku huko uku ni boss. Kwa hiyo nakuwa naye karibu, unajua na mimi nitafaidi muda sio mrefu, nitafaidi tu, nitapata kitengo, atanichukua, we, kazi pale, nikamwambia, hey, Lucy, kumbe wewe we, huyu we, Teddy wewe umekuja kuniharibia mambo yangu mimi huyu <coughs> Nimeanza ni naye vizuri tu. Lengo langu mimi nipate TV. TV, TV, TV. Yule ananipa TV ya milioni na nusu tu na anakuambia weekend hii lazima nikalale naye. Sasa pale ndio tukaanza vurugu. Anambia kwamba weekend hii inayokuja lazima akalale na nani? Na Teddy ili apewe nini? TV. Hapo ndio tukaanza kukutana, tukavutana, tukavutana, ugomvi, ugomvi, hivi vile, hivi vile. hivi vile, hivi vile, hivi vile, hivi vile. Hapo palikuwa pameelekea kuelekea saa kumi na moja na kitu, tukavutana sana ugomvi, tukagombana sana, tukagombana sana. Kwa hiyo kimetokea kilichotokea Sikuzamiria, sikupanga kwa sababu tulikuja kwa amani kabisa na tukafanya shopping ya mtoto. Wakati tumefika Sumbawanga, tulipita sehemu tukakuta kuna nguo, kuna viatu vya watoto vizuri, tukanunua, tuna furaha, tukamnunulia na begi mtoto zuri, na mimi nikanunua viatu, tuna furaha, tumefanya shopping nzuri na malengo mazuri na mtoto wetu. Lakini yeye tu ameona shida kwamba mimi sasa hivi na mimi mafursa ya kukutana na wanaume kwa sababu Inawezekana safari ya kuja Sumbawanga alipanga lakini alipanga aje kuonana na Deus. Huyu Deus ambaye sasa hivi ni mfanyakazi wa halmashauri ya Sumbawanga ndio ametuvuruga, ndio amesababisha yote haya, ndio chanzo cha mambo yote haya. Kwa sababu jina lake lilipotajwa tu pale kwenye ile mzozo. Mimi nikaambiwa sina akili, Deus ana akili. Sina pesa, Deus ana hela. Na akili za kitoto, Deus ana akili za mtu. Nikamwambia huyu mwanamke wangu, mimi nimepita na naye njia ngumu sana, naomba utupe nafasi. Mara ya kwanza alikubali, baadaye akarudi tena akanambia, mwanamke wako ananipenda sana, ananitafuta tu, na nitakuwa namla siku yote ninayotaka mimi, hautanipangia mimi, sitamtafuta sitamntafuta mwenyewe na kweli alivyokuja kwa Lucy, alimtafuta Lucy ndo alimtafuta, na akaniambia amenitafuta, mkeo ukanitafuta, na tunaendelea na mapenzi umeona. So hiyo ikawa ni kitu cha fujo sana. Kwa hiyo yaliyotokea haya yamesababishwa na hao watu.