Kaendelea na kazi kama kawaida. Baada kuendelea na kazi kama kawaida kule Katavi sasa wakampigia simu wakamwita, anatakiwa kuripoti haraka iwezekanavyo. Nadhani ilikuwa ni tarehe saba, ripoti tarehe saba. Afu siku ilikuwa ni tarehe nne kama sikosei, sikusei. So kipiga umbali wa kutoka kule Miseni mpaka, mpaka Katavi ni siku mbili kwa hiyo kusema hiyo tarehe nne alipigiwa simu, alale aondoke tarehe sita tarehe tano yuko tarehe tano ina maana tarehe saba ingemkuta yuko njiani bado hajafika. Kaambia unapaswa uondoke leo leo, mimi nikamwambia hivyo unapaswa uondoke leo leo. Kwanza tuliuzana kati ya kazi anayofanya pale Misenyi na ile na hii ya Katavi, ipi nzuri? Mimi nimemwambia ya Katavi ni nzuri, kwa sababu mkataba wake ni mrefu na malipo ni mazuri, lakini ya Misenyi, changamoto yake ni bize sana, ngumu sana presha nyingi, wanasiasa wengi, pekesha sana wanasiasa, mkataba mdogo. Akasema ni kweli, hata mimi naiona hivyo, bora niende Katavi. Sawa sawa, haya, unaondoka lini? Kesho. Nikamwambia kesho utoboy, utakao ondoke leo leo. Kananiambia kweli, kwa sababu amna gari la moja kwa moja kutoka Misenyi mpaka Katavi wala Bukoba mpaka Katavi, lazima atoke mjini, atoke Miseni aende mjini, mjini aende Tabora, Tabora ndo aende Katavi. <coughs> Akaenda kwa mkurugenzi kuaga, pambeni bosi wake, mkurugenzi wa almashauri ya Miseni. Mkurugenzi akamwambia a a, kuna kazi hazijakamilika ili uondoke, kazi zikamilike. Nakupa ruhusa ya kuondoka, lakini kazi fanyeni zikamilike. Bosi akanirudia, bwana, niliambiwa hivi na hivi. Nikamwambia wewe usipate taabu, mimi sinipo, wewe nikabidhi hiyo kazi yote. Bosi akanikabidhi kazi zote. Nikamwambia wewe fanya nini wewe, nenda na sio kwenda. Nikamsindikiza tukaenda nyumbani, tukapanga nguo, kila kitu, peleka paka mjini. Kulala, kalala, asubuhi, kaenda. Mimi nikarudi ofisini. Naingia ofisini pale. Kama staff wa kawaida wa mfanyakazi wa almashauri naingia asubuhi, pia kazi paka jioni saa kumi na mbili, saa moja. Siku ya kwanza siku ya pili siku ya tatu nikafanya zile kazi zikaisha. Lucy akafika huku akakatavi akapokelewa vizuri Kaanza na kazi, mambo yanaenda vizuri. Mimi nikatoka zangu Mwanza, nikatoka zangu Misenyi, nikaenda Mwanza. Toka Mwanza nikachukua cheti changu, mimi nikuwa sidaiwi, kaenda zangu Tanga.