Kweli, tulipoamka asubuhi tulianza vizuri. Niliamka mimi na yakawa ameamka tukasalimiana. Leo, namkaje? Vimelaje? Ah, hivi mimi ratiba gani nao leo, mimi na moja mbili tatu, hivi na hivi, tukapangiliana pale majukumu. Sawa, sawa. Tukaenda vizuri, wiki ya kwanza, wiki ya pili tuko vizuri kabisa. Mitangazo nafasi ya kazi Tando Dikatavi kawa ameomba, ameomba kwenda kwa interview. Kwa ile interview ndio kwenye wiki tuko tuna amani. Akaniambia bana, nimeitwa interview Tando Dikatavi, nikamwambia ni safi, nenda kapambane. Nikamuuliza nauli unayo. Akaniambia, sina. Nikamwambia, basi usijali, mimi nina nauli yangu ya Tanga niliiweka mahali kwa sababu natakiwa nirudi Tanga kazini, nitakupa hiyo kwa sababu mimi bado nina wiki moja mbele. Akanambia, tutalala kwa rafiki yangu anaitwa Upendo." Kela ges tumesave. Eh sawa sawa, kafika huko kwenye interview. Tuko kwenye interview jioni, kabla ya interview, kwa sababu alifika mapema hiyo siku ambayo anajiandaa. Mchana kanipigia simu, kaniambia, bwana, hii kazi mimi naitaka sana. Sasa kuna watu nimetafuta wanaweza kunifanyia mchongo, wanahitaji laki tatu. Kaniambia, mimi sina laki tatu, napataje? Kaniambia, wewe nisaidie, tafuta popote. Kweli nikajipiga piga, nikakopa kwa washikaji humo. Laki tatu nikamtumia, hii hapa mama, akapambana, akaenda kweli, akasema hai kweli, me... kuna vitu nimepewa -pewa kuingia kwenye mtihani. Kweli, kavikuta. Kafanikiwa kutoboa mtihani. Kaenda raundi ya pili. Raundi ya pili, tena, akanipigia. Kabla ya saa mbili leo natakiwa niwe nipata laki na nusu. Fanya mpango ipatikane hiyo hela. Nikapambana kweli, sababu yule alinipigia simu saa kumi na mbili asubuhi. Nikapambana kweli. Kufika saa mbili na nusu nikawa nimepata yale nikamtumia. Nikamtumia. Akaniambia sawa Kanitumia maswali maswali, pale ananiambia nisaidie kutafuta majibu, nikatafuta na nini, kuingia kweli vilevile. Muda kasogea, akarudi, akati yu pena alienda ali kufanya interview nyingine, Misenyi, Misenyi huku Misenyi ndiko tatizo linapoenda kuanzia sasa, tatizo kubwa.