barini za wakati huu na kwanza niombe razi maombi msamaha wote niwakwaza baba yangu mama yanu jamii Mungu wangu na jamhuri kwa ujumla kilichotokea, lakini, lakini kwa ufupi nataka nieleze kila kitu kijulikaneleo okuaimeshaua meshakua mesha hivyo, lakini kila kitu kijulikane nini kilikuwa kinaendelea kati yangu na Lucy kwa kipindi kirefu. Tumekuwa na migogoro, migogoro mingi sana ambayo mwafaka haufiki. Chanzo cha migogoro ni vitu tofauti tofauti. Mimi na yeye tulianza mahusiano elfu mbili na kumi na tano, kumi na tano, kumi na sita mpaka kumi na saba tulikuwa tunaishi vizuri sana, tulikuwa tunaishi vizuri sana. Ndio kizi kilipelekea mpaka tukasema sasa tunapaswa kufunga ndoa na kuwa mume na mke. Kila kitu kilikuwa kinaenda vizuri mwanzo kweli kwa kuna changamoto ya kiuchumi lakini tulivumilia kufika elfu mbili na kumi na sita, mwenzangu alipata ujauzito wakati tunasoma chuo Sauti. Nikamwambia mimi nitasacrifice, mimi nitajitoa nitaenda kutafuta kazi nitafanya kazi, wewe malizia chuo, alafu mimi nitakuja kumalizia chuo baadaye, kwa sababu wewe ni wa kike na una ujauzito huwezi kutafuta. Ngoja, mimi nikatafute, wewe endelea na chuo. Mimi nikajitoa chuo nikaenda kufanya kazi, na kweli nilipata kazi Kagera Sugar, nikafanya kazi kupitia kazi ile nilimhudumia kwa kila kitu kwa kila kitu nguo mavazi hostel kula kila kitu kitu pekee alichokuwa anafanya yeye ni kulipa ada japokuwa na yeye kuna wakati alikuwa ananitafuta ananiambia bwana nimepungukiwa na ada namlipia ada ya chuo kwa muda huo alikuwa anasoma 2016 2017 kutoka hapo sasa tunakuja upande mwingine wa pili