Nikarudi zangu Tanga nimekaa Tanga wiki mbili nikarudi pale, hey, kakuta kuna mwamba mwingine tena ameanza mahusiano na Lusi, anaitwa Martin Felician Kasonso engineer wa halmashauri ya Nsimbo pale pale Katavi, na utaratibu ni ule ule, akiwa off to weekend anaenda mjini kwa huyo engineer. Ambia we Lusi vipi? sababu nikauliza pale nikaambiwa, huyu waga aki, akiwa hofu anaenda hivi hivi vipi? Ah, kanaambia bwana, huyu mtu nilifahamiana naye wakati tunafanya kazi kule halmashauri kwenye grupu la nini, tukawa tunawasiliana ni nini, nini, sasa tukajikuta nimemuuzia sijui mashuka, baadaye tukajikuta tumeanza mahusiano. Nikaambia hujajikuta wewe, sasa hivi unafanya biashara yako ya mashuka, lakini namna unavyoifanya sivyo. Hizi biashara unazouza mtandaoni sivyo unatumia nafasi yako kama mwanamke kumshawishi mwanaume anunue, na ukishamshawishi na yeye anashawishika kukutongoza, afu na wewe unajikuta sasa, ili uendelee kumuuzia unaingia humo humo. Tukagombana tena, ah bwana, mimi si malaya, mimi sijiuzi, sijui. Nikamwambia hii kitu sasa kwa upande wangu imekuwa ngumu, sasa hebu tushirikishe wazazi, ili jambo. Lucy alifoka, akaruka, akasema hicho kitu hakiwezekani, ni bora tuachane. Mimi siwezi kwenda tu nikae na wazazi unisemee eti mimi nionekane ni malaya. Wazazi wangu hawajanielewa hivyo. Mimi sijaelewa hivyo, mimi sio malaya. Kwa hiyo siwezi kukubali hicho kitu. Nikamwambia sasa tunafanyaje kama ukubali? Kama unajua kabisa huu malaya ni mbaya, kwa nini unaufanya? Sema niache nijirekebishe mwenyewe. Wazazi sitaki. Utanizalilisha kwa wazazi wangu, utaniaibisha kwa wazazi wako. Na hata watu wengine huko nje wakijua nitaaibika. Mimi naheshimika sana na watu. Hicho nataka kufanya kitaniaibisha. Na, na kinanizalilisha. Nikaambia sawa basi, jistiri, acha haya mambo. Akanambia sawa, na achana naye. Haya haya, nikasafiri tena. E, narudi, akawa anataka kuanzaanza na mtu mwingine tena. Bahati nzuri, yule jamaa mimi nikamwahi. <coughs> Yule jamaa akamwambia, hata mimi niliona dalili zake sio nzuri, na nikashangaa, mbona huyu mtu ana mwanaume, alafu kama anachangamka sana na mimi, kama vile anataka kuanza mahusiano na mimi. Kwa hiyo, ngoja nimwache pembeni. Akamwacha pembeni ana supply anawauzia gesi pale kwenye ofisini kwao, wasichana wote, wafanyakazi wote wa pale mzani, yeye ndio anauzia gesi kaanza naye tena mahusiano. Wakati anaanza tu, mi nikawa nishajua, nikamshtua. Harusi ha, ah, ah, hii si sawa. Nikamshtua na yule mtu yule mwanaume akanambia, oh sorry, mi nilikuwa sijui kama ana ana mwanaume, nilikuwa najua tu ni mtu yupo na mi kama jaribu bahati yangu, basi nitajiwekea mipaka. Stand ya nchi nilikuwa nataka kufanya. Anambia sawa, yaise, tuendelee na tuendelee na maisha, sawa sawa. Alikuwa anamuuzia mashuka ka na na hey, eh, unayauza, unayauza <coughs> akitumia simu a a anaigusa inarekodi. Ukija ukishika simu unakuta ile conversation alikuwa anaongea yote ipo kwenye simu, kwa hiyo unaisikiliza yote na baadhi nitazituma watu mtazisikia, umeona. Kwa hiyo tukazozana tena pale narusu husiana na huyo bwana, tukaenda enda tukaenda enda. Sasa jana huyu bwana tena ikaibuka swala la huyu bwana, takuja kulisema hapo baadaye.