Upande wa pili nakuja elfu mbili na kumi na saba mimi nilifikia maamuzi. Nilipata nafasi nyingine ya kazi Mwanza, kwa hiyo nikaona bora nirudi Mwanza niendelee kufanya kazi huku nafanya nini huku nasoma, na iliwezekana. Nilikuja Mwanza nikaanza kusoma huku nafanya kazi, na ilikuwa inaendelea vizuri, kila kitu kilikuwa kipo sawa, maana pesa ya matumizi ilikuwepo, amani ilikuwepo, kila kitu kilikuwa kinaenda sawa. Lakini baada ya muda kidogo ile kibarua kilitetereka. Baada ya kuona kipato kinapungua, mwenzangu aliamini kwamba nimesha kuwa na mwanamke mwingine, kwa hiyo ndio tunatumia naye pesa, kitu ambacho si kweli. Lakini baada ya muda nilimweleza vizuri kwamba bwana kuna moja ya mbili tatu. Alielewa kidogo, lakini bado ndio migogoro ilipoanza. una mwanamke sina, una mwanamke sina. Tukawa tunagombana sana kuhusiana na hilo, kila ninajaribu kumwelewesha, mwanangu hanielewi. Tukawa tunagombana sana kwenye hilo paka baadaye, alipopata ujauzito mwingine, akafanikiwa kujifungua mtoto wa pili. Ule wa kwanza mtoto alifariki, tukaja huyu wa pili, mtoto akazaliwa, ndio huyu tunaye, anaitwa Maria ambapo pia hali ya maisha bado ilikuwa ngumu ngumu. Kutokea hapo, inakuja awamu ya tatu ya maisha tuliyopitia.