Kwa sasa tunaendelea vizuri. Mwezi wa pili tena tarehe zile zile 27. Siku ya Juma ilikuwa ni Juma Juma pili. Haya ilikuwa ni Juma tarehe 26. Tarehe 26. Tarehe 26 mimi nilikuwa naumwa Juma mosi. Ijuma nilikuwa naumwa Juma nenda hospitali nikatibiwa. Juma mosi tukawasiliana. Juma pili. Juma mosi, Juma mosi kwanza. Ah ni Jumapili. Jumapili asubuhi nampigia simu. Kumsalimia tu. Sababu najua anatoka shift ya usiku, yeye anatoka asubuhi. Nampigia simu around saa nne. Mambo poa, vipi? Fresh? Uko poa? Niko poa. Pole na kazi. Asante. Eh, haya haya. Poa, baadaye baadaye, haya. Kamaliza. Kata simu. Dakika tano kidogo nikasema mbona sijaongea na Maria? Nampigia tena. Akapokea. Eh, vipi? Nikamwambia ah, sijamsalimia, Maria yuko karibu hapo hivi? Ananiambia ah mimi sipo nyumbani, nipo safari naelekea Mpanda. Eh, anambia Mpanda? Mbona unaniambia mwanzo? Akanambia ah, nimejipitiwa tu. Anaweza kuna nini Mpanda? Anasema, unajua hapa Inyonga ni kijijini, kwa hiyo kuna vitu hamna, inabidi nifuate wapi? Nifuate Mpanda. Kaambia, okay, poa. Ukifika basi utanipigia tuongee. Akanambia, sawa, sawa sawa. Safiri salama. Tukaagana. Sawa? Haya. Imeenda imeenda. Mimi nikaona kimya. Saa 12 nikampigia. Nimefika, ni ni kuna, kuna mvua kubwa sana na umeme umekatika. Akanambia, ah, sawa, sawa, lakini kwema lakini kwema kwema. mwenzako umemkuta? Nimemkuta, ajambo ajambo ajambo. haya poa basi, baadaye nitakupigia tena haya. Mdoka sogea saa moja saa mbili, saa mbili nikawa nawapigia nyumbani wakina Maria niwasalimie, ao mdogo wangu maji, piga simu zao zipatikane, piga simu yao ipatikane, basi nikaamua nimpigie tena nimrudie tena yeye Lucy mwenyewe, nimuulize vipi, umeongea nao saa ngapi? Piga simu na wewe hapo haipokelewi, piga simu, simu saa mbili saa tatu saa nne saa tano saa sita nikaachana naye <coughs> Lakini kabla ya kufika uko saa tano saa sita, saa tatu. Namuona Lusi yupo online WhatsApp. Na nikamtumia message ya WhatsApp: vipi mbona kimya hupokei simu? Na ile message akasoma, lakini hakunijibu. Kamtumia tena message akasoma, lakini hakunijibu. Nikasema, vipi kuna shida? Hakunijibu. Tukalala. Asubuhi tukaamka kesho yake Jumatatu. Kampigia simu saa moja hakupokea, saa mbili hakupokea. Saa tatu hakupokelewa, saa nne hakupokelewa, hakupokelewa saa tano Aya, vipi kwanza ivyopokea, akaanza kwa kufoka, we unapiga simu nyingi hivyo zote hizo za nini? Kwani ukipiga simu moja haitoshi? Nikamwambia, eh, mwenzangu, upo safarini, nikiona upokee simu. Kuona wasiwasi, labda kuna tatizo au kuna nini? Si ni kawaida kuongea bwana, tunaongea mara nyingi tu. Ah, pana hawezi kunipigia simu nyingi hivyo bwana. Yaani unanipigia simu hizo za nini? Za nini? Nikamwambia, ah, kwanza kwani wewe, nikamwambia, kwani uko wapi? Sio niambiwa unaenda kununua vitu, umeshaenda akaniambia ndio niko sokoni hapa, ndio maana nataka ukate simu yako niendelee na manunuzi yangu. Nikamwambia mbona mazingira ninayosikia mimi sio sokoni. Sokoni nategemea nisikie kelele, kelele za watu wanauza bidhaa, pikipiki, baskeli, nini nini, lakini hapo ni sehemu pana utulivu atak, yani, ni kama sehemu kama kama kwenye hoteli hivi au kwenye hoteli hivi hivi au kwenye mgawa, maana unasikia watu wanaongeaongea ile kwa utulivu fulani hivi. Akaniambia, kwa hiyo hutaki kuniamini kama mimi nipo sokoni? Haya, endelea na mambo yako hayo kichwa lako kishenzi. Wewe ni mjinga sana. Hapo akakata simu. Nikamuliza simu yako jana usiku, za zi WhatsApp zilikuwa zinasomwa lakini hazijibiwi na simu nakupigia pokei akanambia walikuwa naye watoto huko. Mimi nilikuwa jikoni napika na, na mwenzangu. Nikaambia ah sawa, lakini asubuhi si ulikuwa unaona miss call, si ungenijibu? Ah, sikuona umuhimu. Nikamwambia kwa nini ungeona umuhimu? Ndogo pale kuna mtu akasikika akamwambia, ah si umkatie simu achana naye huyo. Kweli simu ikakatwa na haikupokelewa tena. Baada ya muda kidogo, kaingia message kwenye simu yangu. Nipo naye, nipo naye Dodoma hapa. Sikuzingatia message, nikajua ni wanafunzi hao wanaosafiri safiri, safiri. Sikuzingatia sana.