So baada ya kuingia hiyo message ya niponaye Dodoma sikuzingatia sana. <sighs> Masaya kasogea sogea kidogo. Kaa nampigia tena simu Lucy hapo, okay. Imefika mchana. Sasa sita sita hivi. Sasa saba, okay. Kampigia mama yake mdogo. Mbona Lucy siku hizi amekuwa hivi nampigia simu na nini nini? Mama yake mdogo akampigia. Baada ya kumpigia <clears throat> Lucy akanipigia. Mbona unamsumbua mama mdogo? Mwache bana, mdogo anauma nini nini pale. Hey! Mimi nimeshakwambia niko sokoni na, na, na ndo namalizia kununua vitu hapa hivi niwae. Nikamwambia lakini hiyo sokoni gani? Mbona kuna utulivu? Sokoni gani hiyo? Sokoni hamna hata bajaji, hamna hata pikipiki, au usikia hata watu wakiita kitu chochote, labda Nya, nyanya nyan, nini nyan, nini? sokoni gani hiyo? Aambia wewe, kichwa lako hilo limekuwa la hovyo sana, unaumwa na. Yani akanitukana tukana baya, akanikash akakata simu, kata simu, kamtumia sim, message. Sasa ningasema, ngoja mimi nimempole. Sasa niwe mpole, haina haja ya kugombana. Katuma meseji za kiupole. Kwani Lucy tumekoseana nini? Kwani nimekukosea nini? Mbona haya mambo sio? Kamtuma meseji nyingi, mbona tulisha solve matatizo yote? Mbona wanifokea bila sababu? Katuma meseji nyingi sana za, za, za kujieleza. <coughs> Katuma meseji nyingi sana za kujieleza. Hakujibu hata moja. Yaani tuma meseji kama sita. Akaniambia tu ngoja nikifika tutaongea. Akaniambia poa. Uko wapi? Akaniambia nimeshapanda gari. Haya. Ameenda. Kafika usiku sana saa sita. Saa sita, amba tutaongea kesho. Sawa, sawa. saa ngapi asubuhi? Asubuhi akawa patikana. Akaja kumpata kwenye saa tano. Saa tano tukaongea. Tukaongea mengi sana mengi sana kuhusiana na changamoto hiyo, alikuwa mkali sana. Ukimwambia kwani shida ni nini anafoka. Tatizo lako nini? Au niamini vizuri kiupole, baadaye, chini. <coughs> Kambia, sasa, Ah, basi, sawa tuwekane sawa. Nikamwongelesha, pale kinachotaka kuwa bana sio vizuri na nini, na nini. Sawa, sawa. Ehe, mpango wetu wa ndoa ni lini? Akanirudia sasa swali la ndoa. Ndoa yetu ni lini? nikaambia ndoa, mimi target yangu ilikuwa ni mwezi wa sita kwao. Nitaangalia nafasi yako ya kupatikana, inapatikana lini ili tufix vizuri. Akanambia, bwana kwa nataka ndoa ifunge hapa. Nikamwambia, ah, ni vizuri tukafanyia Arusha. Usi alikagoma, akasema mimi Arusha sifungi ndoa, siji Arusha leo. Kwa nini auje Arusha? Akanambia mimi siji Arusha. Kwa kwa nini? Kwa nini? Akasema ah, ah, mimi kipangilio changu sasa hivi ni kazi, kazi bado mpya, siwezi kuomba ruhusa mapema hivi na ni nini, hatujamaliza mwaka tuliambiwa ili uombe ruhusa natakiwa walau tufanye kazi mpaka labda mwezi wa nane. Kambe, basi tufanye hivi, tupeleke hiyo ndoa mwezi wa nane, tupate hiyo nafasi, eh ruhusa. Tena akawa mkubwa mkali, bwana wewe, hiyo ndoa kama itapelekwa mwezi wa nane, ni bora tusifunge tu. Kama haifungwi mwezi wa sita, ni bora tusifanye nini, tusifunge, tuachane nayo kabisa, tujue ndoa imeshindikana. Nikamwambia kwa nini? Akanambia ah, nimeamua hivyo, ndoa lazima ifungwe kabla ya mwezi wa nane mimi siwezi kuja Arusha. Nikamwambia okay, haina shida, tutakuja kwa Inyonga tutafunga ndoa tu ya kwetu sisi na familia, hapo tutamalizana. Sawa sawa, haya, wakubaliana. <coughs>