nilikuja nikampigia simu siku ya Jumapili baada ya kuwa ametoka Dodoma nikamwambia, mimi jambo langu ni nina mambo mawili. La kwanza nataka amani. Akanambia, amani sawa. Ya pili ile iliyotokea tuliache, ilishapita, naye akasema ilishapita, sitaki tena kulizungumzia. La tatu ni lipi? Akanambia, tatu mimi nataka nikuje je. La kwanza nataka amani mpaka sasa hivi bado tuko pamoja, akanambia ndio tuko pamoja kwanza kaniuliza wewe vipi? Nikamwambia mimi msimu wangu hujabadilika, mimi bado niko na wewe tu. Akanambia mimi mwenyewe hakujabadilika. Nikamwambia nakumbuka ahadi yangu, nilikuahidi nini, kimaliza tu chuo naanza mipango ya ndoa. Kwa hiyo ndio nataka nikifanya, je upo tayari kwa hilo? Akanambia nipo tayari, wewe fanya nini, niendelea wewe. Basi mimi mwezi huu kwa ni mwezi wa kumi na mbili nilikuwa ni mwezi wa kumi na moja Nikamwambia mwezi wa kumi na mbili kwa sababu ni wakati wa likizo, nitaenda nyumbani, tuanze mipango na wazazi, tunafanya ifanyaje hili jambo. Akanambia sawa, ni vizuri, sawa sawa. Kweli ule mwezi wa haikufika hata mwezi wa kumi na mbili kweli, nikaenda nyumbani, tukapanga tukafanya nini na yaka, nikamtaarifu ninachoendelea na nini, tukakubaliana sawa sawa, tukaweka malengo, mambo yaende mwezi wa pili, sawa sawa. Haya, tukasogea. Lakini baadaye Lucy akaja akaja kuwa na mitazamo tofauti. Sasa akaja kuwa na mitazamo tofauti, akasema tusichelewe, tufanye haraka. Nikamwambia sawa, hamna shida, tutafanya tu haraka. Okay, siku zikasogea mimi nikatoka Tanga nikaenda Songwe kwenye kazi fulani fulani za serikali, nikatoka Songwe nikaenda Bukoba Miseni pale. Siku ya tarehe 24 ndio nafika usiku nikalala mjini 25 ndio nikafika Bukoba Miseni pale kwake fika, kanipokea yuko na mdogo wake, tumekaa tumesherekea siku na nini na nini. Kisha yake asubuhi naamka tu hivi ananiambia, bwana wewe ni engineer sindio? Nikaambia, hey, Bia, twende ofisini. Mimi kazi za ofisini zimenizidi nguvu, ni nyingi sana. Twende kanisaidie kazi za ofisi. Nikamwambia hamna shida kazi siku ya kwanza, siku ya pili, siku ya tatu. Kaja mwaka mpya hivyo hivyo, tukasherehekea, lakini baadaye nikaendelea na nini, nikaendelea na kazi kama kawaida.