Conversation za huyo za huyo huyo ino huyo tangu ziko tangu mwezi wa kumi na mbili. Baadaye nikampigia simu yule jamaa akanambia, kesho yake akanambia, bwana mimi nina hasira sana na huyo mwanamke. Nikamwambia, hasira za nini? Akasema, kitu anachonifanyia sicho. Nikamwambia, anafanya kitu gani? Akaniambia, wewe huyo ni nani wako? Nikamwambia, mimi mwanamke wangu, tuna mtoto. Akaniambia, ana mtoto? Nikamwambia, eh. Wa kwako? Nikamwambia, ndio, na tuna mpango wa kufunga ndoa. Yule bwana akasirika, akatukana yani paka, akataka kulia. Nikamwambia shida nini? Akaniambia hana mpenzi, hana mtoto. Tangu mwezi wa kumi na mbili tangu mwezi wa kumi na mbili mpaka leo natuma hela kila wiki, natuma hela kumbe ana mwanaume wake. Nikamwambia pole. Yule bwana alikasika, akasema bro, usinitafute tena, na mimi sitaka nitafute tena. Akakasirika sana, na yule jamaa hajawahi kupiga simu mpaka na leo hii, mpaka na leo alea kumpigia simu, hajawahi. Alikasirika mno, likapita <coughs> la huyo bwana tujakaa sawa. Siku hiyo hiyo ikatokea lingine, mtu anaitwa Sani, dereva wa basi la majinja Lucy naye alianza naye mahusiano. Abas majin walikutana wapi? Siku hiyo anatoka Dodoma kwa huyo Deus, akakaa kaa chini, tuongee vizuri. Nini, nini. Eh, nini kinaendelea? Na dereva majinja walikuwa wanakutana. Lusi alikuwa anaondoka usiku. Anamwacha mtoto ndani, anaenda Mpanda. Anaondoka na gari la majinja asubuhi, anarudi nalo asubuhi. Yule bwana akienda, anarudi, anamrudisha asubuhi. Kaambia Lusi mambo gani haya? Mbona si uko hivyo? Tukaongea sana. Kujichezea kwake kukawa ni kwamba, bwana, unajua aina maisha tuliishi mimi na wewe yalikuwa ni magumu sana, changamoto sana, sijielewi na nini. Kwa hiyo nikajikuta nimekuwa hivi, lakini nimegundua kitu, haya maisha ni matamu sana. Kwa nini siku yaishi zamani? Ndio kitu najilaumu, nitapaswa niishi hivi zamani. Kwa hiyo, hebu niache kwanza, ni enjoy enjoy ya maisha, alafu tutakuja, tutarudi baadaye. Akaniambia kurudi baadaye kivipi? akaniambia ah, sisemi tuachane, tuendelee mpaka siku tutakayofunga ndoa mimi ndo haya mambo nitafanya nini, nini? Uniache niendelee, yaani anataka aendelee kuwa na wanaume wengi, muafaka kuanzia leo nimefanya nini nimeacha nitatulia na wewe. Nikamwambia poa, yaisha Akaisha, tukakaakaa pale, nikakaa wiki moja nikasafiri, nikarudi zangu.