Kwa jina lake aliye mumba wa yote, kwa nguvu zake yeye naweza kufanya chochote. Na mshukuru Mungu kwa kwa nami miwakati wote, chochote nachopata kwake nasema asante. Mambo mengi nimefanya, ye shahidi yangu ali napokwa mayenjo, kimbilio langu na pia, na mshukuru kwa maswala ya mapenzi, kama ni kupendwa, umeshapendwa na wengi na weka Tumetoka mbali kwa hilo lazima mkubali. Mpenzi wangu anakubalika wa mpaka nyumbani. Kwa lugha ya kisasa wanakuita mlimbwende. Sasa konene tamu kama peremende. Wenye kusema semeni mpaka mkonde. Mimi na wewe ni kama kidole na pete. Tufanye mambo wazalani wa watu waone. Ebu nipende nda paparazi wa andike. Ebu tabasamu kidogo, wenye wivu wakasirike. Tuendeze tu Kampala Hebu wakumbushe kidogo eti mimi naitwa nani? Hebu wa wakumbushe kidogo tena mimi natoka wapintunaandam twenzi tufanye nini? majingu yao tumwachie Mwenyezi Mungu nakupenda pia mm -hmm. mm -hmm. nakutaka pia mpenzi we mm -hmm. mm -hmm. mm -hmm. mm -hmm. Happiness upendo Jose n Mwanza kupenda pia nakutaka pia mpenzi we mm -hmm. mm -hmm.