Siku moja imepita, yeah, yeah mwezi moja umepita oho oh, miaka se imepita, bado tuko pamoja. Hakuna alodhani kama mapenzi yangu na we yangedumu sana ukilala wanyota, wanyota na kushika baby, baby, mimi wako, wewe ni wangu. Sogea nikushike kiuno, sogea tubonge, tuzungumze na kupenda baby, sogea nikushike mkono so kama nataka kuona na ishindani ya ndoto bali ndoto aliokuwa kweli, maneno yangu matamu ya mapenzi yasikutishe, sababu mimi ni mwimbaji wa mapenzi. Amini kutoka moyoni, pia na kupenda kuliko kitu chochote. Napenda unavyotembea, napenda unavyoongea, napenda unapocheka, mara chache hata unapokasirika. Tabasamu lako ndilo linanifanya nina furaha. I love you baby mapenzi matamu ni haya yangu, mm. Mina na wewe, mapenzi matamu haya, haya yasokwisha hamu. Kama kuna jambo lolote nilofanya zamani, nisikumize moyo, mana historia nayo haito jirudi. Sababu mm, magazeti mandika vitu gani ama samani ule nona na nani? Sogea nikushiki mkono, eh, sogea eh, nikushiki kiuno, sogea tuongee, tuzungumze, nakupenda Baby.