Nihukumu kwa makosa yako wa zamani, siyo mimi nilisababisha maumivu moyoni. Kama unajisikia ni hukumu, na mimi nitavumilia, ingawa naumia. Bila kwako, mpenzi nitasubiria, atupo sawa kono nani fananisha naye, unanikosea kunivisha makosa yake nanifanya najutia uamuzi wa mapenzi nilochukua, hukumuni najitoa, nimeshajua alikukosea. shari shari nielese, nielese, shari shari nielese. Moyo wangu limchakuwa yeye, nelemwamini kupita wengine. Sikudhani kama ngeni tesa yeye, sikudhani kama ngenda kwa mwingine. Natamani kukupenda, kukupenda lakini nitaudia Naogopa utanitenda nitashindwa kuvumilia, kwa maumivu walonipa. Akuwa wangu kumbe alipita, naogopa kukupenda, nadhani nitaudia kukupenda wewe. Moyo wangu nasita, naogopa kukupenda, mwisho wenikajutia.