Unapaka rangi upepo, kama unapata moja, kwa nini usipate na bia? uh -huh. Hiyo inawezekana kwa wote mlio na nia. uh -huh. Sioni sababu za msingi kuomba kwenye mitaa, kama una kipaji, iweje ufe na njaa? mtazamo zamo MC, usiogope kivuli, bologemee mabaya na usipije mazuri, ni mtazamo zamo MC, usipepe umande, okowasanaja bongo ili uchumi upande, ni mtazamo zamo MC, usiogope kivuli, bologemee mabaya na usipije mazuri, ni mtazamo zamo MC, usipepe umande kama dhehebu FCs kama wafuasi wingi wa wasanii naonyesha ni dini safi, yani imekubalika, waamini tuko wengi, lakini bado na shaka, sijapata uhakika wote tumesadiki au wengine ni fake, imetumwa kama mamluki, manake hamna mala na rap na ni rap, mistari imekosa bina yenye bina haina maana. Na kila mnapoka, mnapenda kusengenyana, mnapenda kutetana na mnapenda kulumbana. Mimi naogopa sana, kwa jinsi ninavyoelewa mwisho ni mtatukanana, ama inawezekana, mwisho ni mkaja chinjala na