So itaenda poa, si na machangu doa, fun na mabata ndani ya ndoa vicheche, uh, wana boa, you look so cute, chochote nitatoa, kama machalo tuseni, inaelekea utaonekana oh, princess Diana, na roho ya kitwana, kienda out na sali sichomwe beto na kupenda, kwa sababu ulinitoa ghetto, yeah. right Hawatufundishi woga hata kama waki woga, right