Nafuta tongotongo tongo, na waza ntakula nini hino raifi ya kibongo, zangu kumbe leo ni za uongo. Yule niliyempenda kasharudi kwenye udongo, yani kama disa, alafu haina maelewesho. Kwa nini umekataa pendo kuiona kesho? Akili zanituma siku zirudi nyuma, ili nikusamehe kama mola ja kutuma, yani kama utani. Umefika mbele ya haki, viugo vimekubali, lakini moyo hautaki. Nalia sana machozi kama samaki, tena naogopa bundi wasishuke juu ya bati. Staki kukufuru, eti Mola kakosea, nomba akupe nuru, kila siku na kuombea. Imani yangu inasema unaniona, maisha yangu bila wewe yatakoma. Salamu sikufikie baileti Marekani, pendo kasha ondoka, yuko tena duniani. Alinambia mwezo saba unaolewa, arusi yako shachelewa, kama na kuona vilo navo tabasamu. Naumia kama jei, machozi jasho na damu Yeah, tisia chumu na damu, naomba sana Mola kuepusha na jana, leo njema ndizo nazoombea Nikazimia sikujua kichotokea, akichotokea nikaja kustuka, wanangu wanampepea. Nenda kalale pema, nitafata ulo. Nambia niache umalaya, miganja miksa na bia, umelala