n wangu. Wangu. Alishewahi kumtongoza mke wangu alishewahi kunizika fedha zangu, akasema changu ni chake na chake chake ni changu. Ahisi, polisi na jambazi ni marafiki, nilishewaona baa wakinunuliana whiski, huu ni unafiki ohaziishi ndio maana majambazi kuiba hayachoki. Na hisi sekretari kwa bosi anajigonga, hata kama amechoka, akitumwa hakatai kwenda na, na salamu zao za siku hizi ni nusu adenda. Je, akiwambiwa twende hataenda? Nahisi ah, rais nyimbo zangu nazipenda, na napenda kabisa kuniona napoimba, na na ni shughuli tu zinambana na kazi nyingi alizo nazo, hilo linajulikana. Na hisi baba na mama kwa dhata wapendani, kila time wapo serious, hawana hata utani. Unisamehe kama nitakuwa nimekosea natakiwa kujua mtoto wenu. nimekuwa na hisi hakimu na wakili njama yao moja, kesi wairefushe kwa kuzijadili hoja. Wakili nimekulipa ili tuwe pamoja, au nataka kunifilisi nionekane kioja. Pata pesa siku si chache, Haiwezekani si, kila subuhi mkono ni washe. Haya, ebo kwenye kiganja andika milioni fedha zianze kujaa mifukoni, na hisi mtoto wangu ataolewa na mzungu, na yule mwingine mrembo ataolewa na muuza vyungu. my daughter usione uchungu, hiyo ni mipango ya Mungu. rahisi walimu wa wariziki na sarari wanayopata kwa kuifundisha hesabu mitoto iliyo data. Yeah. Serikali Wazazi wetu wamechoka, ni kipindi chao sasa kunemeka. Na hizi nguo zangu zinanipendeza mimi tu ndio maana sipendi kuwazima nguo ya mtu. Na hizi ningesharusha ningeshakuwa pusha, au ningeishi pangani ningeshalipata busha buvumali kituo bucha shusha kaba ya msosi, sisi tunapiga pusha, pusha. Nahisi, nahisi, kwa mia na urushi wa usama kwa mia Dodoma na wife yuko kule Mbona napata homa? Hizi nyimbo hii itapendwa na watu wengi zaidi. Rafiki zangu tuliyosoma msingi, nahisi kuulizwa sana maswali mengi kwamba hizi nyimbo nilikuwa nazo siku nyingi <muchas> <tukingi. muchas>