Unafanya hivi kila siku. Serengeti Premium Lager, taifa letu, fahari yetu, bia yetu. Hairuhusiwi kuuzwa wala kusambazwa kwa walio chini ya umri wa miaka 18. Tafadhali kunywa kistarabu. Salamu kanisa, wako mpendo katika Bwana katika wana lotaka kufeli na mina zama tangu jana. Uwepo wako haupingiki, kisa una nguvu ya kuwavuta wasosadiki. Sikuhitaji mambo ya kugawana madhehebu, wahumini dhaifu wanahamahama kama wehu. Ikiwa tangu kale wazazi wangu walichanganywa, basi hakika sitakumiwa kwa kudanganywa. kanisa Sidhani kaupo sawa kunibeza, maana hata wewe unapitisha dawa za kulevya. Tukianza kuko ofesi yaliyo nyuma ya pazia, we utachomwa moto, alafu mi ntaachwa na kwa pia. Sitaki kuamini kwa sadaka au kusifu kwa fasihi, kwa vitanipeleka kwa masii. Kitachonionyesha mbingu ni bidii ya kutenda mema, so sitaki kujua dini hipi ni sahihi. Uh. Kanisa unatudanganya kirahisi, nyumba ya Mungu ni mioyo yetu na hakiki, kwa kuwa saa hizi jua kali, njaa hizi zinafanya ukubali kugeuka taasisi. Usinishushe hadhi ni kizini ikiwa unafuga wachungaji wenye dhambi kama mimi. Kanisa na kupa pole, nje msafi, ndani mchafu. Naomba tusinyoshane vidole. Kanisa unaniasa niache kutamani vyeo, na wewe unajihusisha na siasa, kama mji wa Sodoma ulizikwa na anasa. Mwisho wako upo kama hutabadilika sasa, au fanani na meli ya Nuhu. Una nyumba mchanga na kodi nimefeli, kumungu kanisa unamtapeli. Kizungu unanzungusha, haunionyeshi kanisa la kweli la Mungu. Eti manabii wana vyeti, kanisa lina akaunti ya mitandao ya kijamii mpaka benki. Wahubiri wanavutana kinguvu kanisa unajitangaza kwu utafuta maarufu, unapishana na muda. Hakika unachojua pekee we ni kufa kuzika. Unashauli nije kwako ndoe ikiyumba, kanisa kichekesho kwamba wewe ndo umeyumba kabisa. Uh. Kanisa nilikuja uniongoze nimpende Mungu, wewe ukanifunza ngugope, jua kali linifunza kukaba, nikakupa maisha na chajabu ujanifunza chochote nasikia una pande mbili za sarafu, upande mzuri na upande unanjiadili, mpaka na wafu na unanifundisha baya haliwi na thawabu. Nilikuwa mjinga sasa, na yabashiri majawabu. Tunahitaji mafunzo halisia, wakati mbinu zako zimejaa mafumbo na sheria ya kanisa. Tunaishi na wanafiki kudadeki, unajifanya rafiki sababu ya ulaki wa chenji, ikiwa huruma ya jaha haina kipimo basi kati ya unaomba msamaha na milimu dhambi zako sawa, tumezidiana kimo. Mungu aliye hai akuepushie shimo. Kanisa umeshindwa kukidhi utu na kutoka, sababu umeshikwa na dhiki, unasahau lengo, unasahau umesimamishwa na sisi pesa na kujumbisha, na wewe unajumbisha misingi kijiwe chako haki. kuniingia akilini, nikafata vijiwe vya pombe vikantia umasikini, kisa kila alinaonyesha nia, nilimwamini leo siwaoni wote wameingia mitini, haupo hata kwenye hadhi ya utatu Mungu Baba, Mwana, Roho, kisa kazi za uchafu. Kanisa hauchezi pasi ni rafu na lemba tale kuliko hata nafsi za watu, kwa sasa ninahisi unabifu na taasisi binafsi, kwa sababu haukuwa mwangalifu, kama ndani yako wanaoishi wadanganyifu na wanasali, hautazalisha watakatifu. Kuwa mkweli wapi uliposhindwa nelewe, hiyo siri yako hawezi ukaificha milele. Kama nitachoma moto wa kukushika, ni wewe nishakusafisha kuliko kujisafisha mwenyewe. Ah, ah.