Yeah, yeah, yeah. Bamboo, my rhymes na kusambaza zingine za kutisha, zingine za kushangaza, kakufika taa unataka kucheki brother, miaka thelathini na bado wisi na madha, ana mandevu kushinda baba, kaenda ubalozi na visa ikashindikana, alafu uwezi amini kama ulevi imemshika kama kabebi na bebi mama, kusema kweli ni drama yawa, isitoshe tena dawa, kichwa iko sawa, jamaa asapa gawa. Sasa mambo ikaenda ikawa kama kawaida, akaamka akapiga kishawa, akavaa akang'aa, ako barabarani anatembea, na watu wanapenda majani, wanatafuta plani ya kuingia ndani kwenye duka ya kampuni, wakimbia na mali. Oh, yeah. Siku za mwizi ni arobaini skuku. Yep. Oh, yeah. a tu leo 39, kesho sikukuu bembu Ah, we msela gani? Msela kavu wasela nzako, mbona anafanya tu vitu hadhi? Ujanja kushika hela ndo janja siku hizi, ujanja uelevu janja siokuishi kwenye jumba bovu. Uh, haina ja kwenda bandari, uh, subili kuzamia meli sikuizi naenda ng'ambo kwa njia za dalali, hamna tena mambo kukakona kukabakabali, mifuko imejaa pesa, sio bisibisi na bikali, yani misosi mitungi na pamba. Ujanja sikuizi laini, utaonekana fala uko kwenye rumba. Jifunze gharamia usio matonya kwa mbaomba, itafuta shima kuu mkoa mzima. Kama kama uuni sio gumu, tufanye mpaka biashara, kila mtu atafagia maisha yake ukiwa na hela changa mkarakala kama mtu mzima. Mbona unalala? Hautaki kuishi uzuri? Je, unataka kwenda jela? Wenzako wanapasua kimaisha, anapiga hatua kama pesa na okea na chumba wameshaoa oh, wanaendekeza oh, usela usela kitu oh yeah. gani kwani usipokuwa msela mashaya uh -huh. unakosa yeah. nini? Kwenye kila jamii lazima kuna chizi moja. Kwenye kila jamii lazima kuna mwizi moja. Kwenye kila jamii jamaa wa kufanya madhara Kwenye kila jamii lazima kuna chizi moja, moja. Wao wa wow, yeah, wa wow. Tuendelee. <laughs> Sela akaenda nao mishoni, waliiba asubuhi wakakamatwa jioni Si kawaida. Akaanza tu na pombe, ugali, kachumbari na nyama choma ya ng'ombe. Kukutana na dem, akatoboa siri, kamwambia kwa sikio, baby mini, mini tajiri, tajiri. Dem kauliza, kwani unafanya kazi gani? Na vijana wa mtaani wanapenda tu majani, akajibu, mini mi ni hustler baby, mi ni hustler. Wasema nini? <coughs> mi ni gangster, mi ni mnoma. Kamsoma akaenda naye kwake baada ya nyama choma uh -huh. Akamwonyesha sanduku ya pesa hiyo, yeah. uh -huh. hiyo siku jamaa akafungwa jela nini, dem alipoenda akaenda kusema, aka msela amejuta hata rudia tena dem.