Ndugu na jamaa na washikaji washikaji pia no, ushetani ulionipanda na kunibadilisha no, pia vyote nilivyotenda kwa sababu ya bia no, sagona na omba msema msema kote bina dam wana wa Adam, kati wana wa Adam kwanza ntaanza kumomba msema ni mama no mama mzazi mlezi rafiki nimpendae, kitinda mimba mwanaye wa pili brother tunar wa kwanza litutoka kabla kuondoka juu ya hii ardhi kwenda chini ya hii ardhi, ningependa kumwomba mama radhi, nipe radhi zake baraka zake pepa. Mja ipo chini ya miguu ya mama yake. Nimegundua pombe ndio mwanzo shari zote kote duniani. Paradise kwetu ipo chini ya miguu ya mama zetu. Kwetu Mwenyezi ndio kila kitu, mwenye adhabu kali na ni mwingi wa kusamehe. Madhumuni ya hii mistari, ndugu zangu, mnisamehe anko mjomba shangazi anti cousin Binam, kwa utovu wa nidham. Nilikuwa movu, nilikunywa japo sio ndovu, ilipelekea akili yangu kuwa mbovu, onyesha tabia mbovu. Sasa nimebadilika, nimekuwa nimeamua kuwachana kujidanganya, na hii ni kama nataka kutusua. Nimegundua pombe ndio mwanza shari zote kote duniani nipanda na kunibadilisha bia, no, yote nilivotenda kwa sababu ya bia no, shetani ndo nipanda na kunibadilisha bia no, samahani kwa kutafika kwenye pati, samahani kama msibani kuepo fataki, samahani kama tulishakubugudhi, samahani kama tulishawahi kukuudhi, makosa, kila binadamu anakosea ndo maana nkatokea ukulu noma mina ungee napotokea, umekosea mekosea, unaona noma. Yani aibu, sikupata jibu mpaka nilipo tafakari, ndipo nikapata jibu, kuwa karibu na muumba ndiyo jibu, kwamba msamaha niliowakosea ndiyo jibu. Nimekuwa nimeamua, nimegundua kuwa pombe ndio mwanza shari zote kote duniani.