Nilikutana naye siku moja tu nilipokwenda club, nikaona kata juu mapozi yake tu anavyoliga tu, mapigo ya moyo lazima yapande. Akisogea utapenda tu asogee karibu ili umcheki tu, kama akitembea utapenda tu, aki tu aendelee kutembea ovyo ovyo tu <tipatikana>