Yeah. Yeah. Yes. Ilapiki tu mbona, majicho mwayatowa juu yetu tu, ati ati manzi wangu tu kila day niponaye maskanid. Acheni hizo soja, chafendi tu kupita naye kwa mtana kufendi Aha, ni mambo kawaida kwa mabesti wanaojua besti na na wako tighti. Ati time nyingi nipo nae Beneti kuzidi hata hile ya kukaa na kuskuti. Cheki no. Mfano huu tuko Maiko na Janeti tafsiri na Keti marafiki tu. Huyu siyo wangu switi ati shishi ni besti hawaniamini machizi hata ane wangu wajua ni narafiki. Na rafiki naweza keti naye anytime tu kwa kiti, kwa kiti na rafiki tu Apana, no. Yule ni manzi wako. Ni rafiki tu, maze manzi wangu yuko. Bona, hata yeye anamjua. Ni rafiki tu. Uyu ni rafiki, kama brotherhood, na Mario.