Nimekufanyia wewe mpenzi wangu. Lakini kuna kitu kimoja nimesahau kukueleza. Kuna mambo mengi tumefanya we, ki, ila wewe wezi kuelewa, lakini kuna kitu kimoja amba tusija kueleza mara boxi mara barua pepe DJ, DJ akapiga yeah, yeah. uwa gara, gaza. Kwa penzi lako mimi, si banduki you sometime na kuona Kama vire una ni niyusha. Usitake kuni baba isha kama mademu wako wengi sasa. You sometime na kuona Kama vire una ringa. Baby upo bize, aya ah, yeah, kama utakitucheze basi nieleze, siona katu na kartuna, nipasongi mdundo niambie kweli, kata nile mpunjo, yani shwari tu, hakuna matata, shwari tu, minakuma mpunjo eti bize