Kwa kina tena masiku mengi sana na baki ya mimi kuumia, chanzo chake ni mapenzi, sitathubutu kukwambia tena katu, nitaumia napopita maskani shoga zako esaluni, unanifanya hayawani, kila dakika unavutia dalikuta viwanjani