maniko mlingo nipo tasko spina namba tano naonyesha mfano, maisha ni mapambano, usintania na ishu feki, ishu za uhakika hapa kwangu ni bleki. Niko makini vesheni zimenawiri, niko makini vesheni zimenawiri, usiletee masiala kokote na mekidili adui mpenda haki uwangu mwenyewe ya nini? Pige manati, ni bora kuwa mkweli kuliko kuwa tapeli na lala manzese na mkia temeke, nahizi nikodaa, baadaye niko kibaa na ganga njaa vibaa, kukata tamaa, maisha mchaka mchaka, nikiwa lele mama, hakuna mtocho kipata ni popote, mtu wangu sipiga kwata, ni minguu yako tafuta utapata. hey. oh, Hatua kwa hatua, chapa mwendo, chakuja kusumbua watu bila wanga, wakigundua Watadisi mtaani bila kujua hatua <Ris> <Ris> <Ris> <Walker! Ris> Mguu kwa mguu, atua kwa atua. Action kwa action, man. Mkazuzu. Aina banga.