Vitu walonifanyia vituko, basi mpenzi wewe usinirudishe tena huko. Jenga moyo wa imani na kuwa mvumilivu, tuyaenzi ya wahenga, huenda tukala mbiki. Najua, natamani siku moja ubashera, najua jinsi gani waswahili wanavyokukera. Vumilia mpenzi, siku itafika ya mimi na wewe, mioyo yetu kunganika. Maisha ya dhiki ndio yananiweka matatani, hasa unaponiuliza kwamba nitakuoa lini, na kosa la kujibu na baki nana amachini. Mpenzi, najiuliza tutaishi vipi nikikuoa leo, lazizi utalala wapi? Sema utakula nini? Mwenzio sina pesa, niambie utafaa nini? Hayo ndiyo maswali yanayotesa moyo wangu, usije nitoroka nikabaki ndoto itakuwa ya ndo kweli kwa siku nitakumiliki, nazidi twandama Nafsi menyauka na moyo umevaa koti, mwili unatetemeka kama aliyepigwa na shoti, sababu ya mawazo juu ya ndoa yetu. Fukara ndo kikwazo nazuia lengo letu, najiahidi mbele ya mashahidi kwamba kuna mwingine wewe, ndo wangu waridi. Basi vumilia tu itatimia ahadi, na hata ndoa ya makofi tutafunga ikibidi. Usiwajali wanaosema na kudanganya, mi nakupenda sana, ila mambo hayajachanganya. Miaka inavyokwenda naona unazidi kukonda, punguza mawazo hani, mi bado nakupenda bado ninaamini kwamba tutafunga ndoa, ndoa. Usinitose mpenzi, nitakuwa mkane. Ibilisi jepushe na vishawishi, hii ni kwa ajili yako ili uendelee kuishi. Najua nafsi yako