gorofa shilingi na dola unatawala, umesoma sana, sana, mambo haya ya dunia, tafadhali sikiliza. Maisha ni moja, kifo ni siku moja, shida ni kuingoja. bora kuhusu kesho ni uwe mwema zaidi ya leo masha matokeo. na Mungu ndoletu kimbilio, atakuvusha kwa milima, atakuvusha kwa mabonde. Basi sitazame nyuma, zidi songa mbele, twende pumzika, kupa nani shukuru, utapungua nini? Vyote kakupa yeye, na bado haumthamini Kila siku tunaongelea nasa na mambo ya kidunia, sometimes tukumbushane kumwomba yule aliyetuwezesha kuwa hapa duniani, yule aliyetuwezesha kuusikia na kuuona wimbo huu. Mungu ni mmoja, amini hivyo, ndio kimbilio na mwisho na nguzo yako hapa na baada ya kutoka hapa duniani. Mungu wa matajiri ndio Mungu huyo huyo wa maskini, kwa hiyo kila mmoja ana zina yake kwake. Basi tusimsahau, tuwe karibu yake na tumshukuru kwa kila jambo. Kila mmoja ana zina yake kwake, basi tusimsahau.