Ni watoto wangu, nimekuwa kama sinduku kuwa damu moja, kila mtu kashika lake, kwa uzima wala ugonjwa, hata nasi wazee wenu mmetutupa Mimi nasema umoja Tio, baba. Umoja kwenu ni nguvu mwanangu, shirikianeni baba, utengano ni udhaifu. Dunia hii ni kubwa, inabeba na maovu, siko pata yangu wenyewe mtayakona baadaye. Kweli baba, kweli baba. maneno tumesia Maneno tumesikia, tunajikusanya tu tuyazungumze, tutajirekebisha, tumekubali makosa, tutakuomba radhi. Utapata usia wako baba, usifanye usi fitina wanangu baba, na mtu na bahati yake, usikate tamaa yenu kwa Mungu. Fanye kazi wote, matokeo mtayaona na baadaye. Kweli baba, kweli baba, maneno tumesikia, tunajikusanya tu azongomze tutajirekebisha. Tumekubali makosa, tunakuomba barazi, tutafuata usia wako baba.