Navyoamini kwa nilizaliwa, au kama navyoamini kwa ndege wana mabawa. Asante kwa uhai, asante kwa ubongo nilionao, kuniacha mpaka leo duniani na upendeleena wadiname wageke kwa kambi yangu, maisha yawezekana sababu wewe unakubali. Asante Jalali, na chochote unachopenda kwangu kimefanywa. amri yangu sio kwa nguvu zangu, sio kwa akili zangu, sio kwa toshi wangu, kitu chochote misiwezi peke yangu, najua unafahamu ni kwa uwezo wa mwenyezi Mungu. Asante sana Mungu mumba dunia na mbingu, kwenye tolo lijalo natoa shukrani zangu, unanilinde siku zote mbele yangu, kwenye kiza kinene wewe ndo taa yangu, nasema ni wapende hata adui zangu, sawasawa kabisa navyopenda nafsi yangu wakini tu si mnyalo ni wa samehe saba mara sabini, iwe hesabu yangu. Nisitamani mari mka jirani yangu chochote alichonacho, na niheshimu wazazi wangu kila siku, ni sala, nifuate amri za Mungu. Hapo ndipo jianametoka makazi yangu, mawazo ya walimwengu juu ya matendo yangu, eti ndangia peponi kwa kutoa sadaka zangu, kisa jina askofu wananyona mtakatifu awajue askofu jina tena, mtaka vitu sikitu. Binadamu mbele Mwenyezi Mungu, hilo nalitambua toka utoto wangu. Sasa nimesha kuwa, na msifu kwa kipaji changu hapa, bina mbondi la zesema, asante Mungu, maisha yangu na yakabidhi mikononi mwako, bila we hakuna linaloweza kuwa kuwa, siwezi yeleza. Nakushukuru, nguvu zako za nyangaza, nuru yako ya nyangaza, sina jise kukushukuru mimi.