kiza cha magharibi kinajiri taratibu watu chini ya madari kujisitiri hofu ya kaza kiburi kila ini la jicho mbingu linaposawiri mafukara na, na furaha na fadhali nitafika asubuhi ndo swali la matajiri na nataweza tabiri ya kila mwema zohari matendo mwovu ni heri ya mnyama pori mala kamari au ya yalali zote hulindwa kwa grill sengenge umeme geti na dhari ya mbwa mkali mchana sopendi askari skari usiku wa kwepo buheri nisimvishe mtu matari nikaletwa mbele miri wakati umelala unatamani mwanga kibatari na fikiri wengine wanawaza shari anza upya yani, sengenge umeme geti na dhari ya mbwa mkali mchana sofendi ya skari usiku wa kwepu buheri nisi nisimvishe mtu matairi ni kaletwa mbela miri wakati umelala natamani mwanga kibatari wa kandili na ukiwa fikiri wengine wanawaza shari na fikiri wengine nawaza shari wengine nawaza shari natumia na kipaza kama silaha kali, kama unapata msuba, kaa chini tafakali, kama mwanga kibatari usijali, zote ni hali. yeah. vichwa panzi wamtukuza gandi kwa mtazamo wa Allah angalia foksi kane hii usilete balaa kane hii, kila kitu kipya, mtazamo mpya, mitindo mipya, nyuzi mia tatu sitini chaji zungusha kimakini, mzuga mkali wacha tu wabaini, hii sipambani tafsiri hii, jitume kama MC ndo taswira ya kane hii ndio, ndiyo taswira kane hii yomba. <laughs> <Mamo>. <laughs>