tulipotoka mimi na na na na wewe, mama mama mama mama, kwanza naomba nikuombe msamaha kwa kwa yote niliyofanya. Uvumilivu wako na penzi lako lako mama ndio vimenifikisha hapa nilipo mama. kila nilipolia uliniweka begani nikapata kutulia, na penzi lako kwangu mama ndio njia sasa nina pambana na dunia, ninajitahidi kubreak bicha bicha yangu tabia, je nitafika? sitaki upate kusikitika, kwani kwa hakika kazi yako ni kusifika. Umenipeleka kanisani nipate kuwa na imani, umenipeleka shule niwe na nafasi duniani, bila kusahau zile siku zote nilizo uma, ulihakikisha bila kuchoka ninapata huduma. Penzi nangu kwako mama nina melele milele, na mshukuru Mola kwa kunipa mama kama wewe.