Oh, ina nataka ufahamu so. Oh, dunia duniani kuna mjinga kila kitu kinakuja kama so zali, basi Mungu ndivyo amepanga, na mbele tutasonga na kama hakuna tiba, basi ipo kinga. Sasa mbele hatusongi, tunasonga mbele, mambo mazuri kwa mbele,