Kwa maneno wengi wao wakiwemo wanangata chuma kwa meno, hamna kitu, pumba tupu zasaga, continue kwa watu wenye akili finyu, hamnipati hamnipati, mnarenga nyota kwa manati, hiyo kwenu si bahati amwe. TMK kiss bidi gia mwifiki mtuka wangu wa uzuiliki, mnasemaje mashabiki, si ni kweli sikabiki? Sio kama najisifu mmenikifu, mlio wa fifu, bado mnaendeleza beef romba anayo nani zaidi ya shetani, mtu wa roho Mna iga tu tu rafiki wa kweli ni Mungu. Wengine jamaa tu maswali mi waspendi kijinga jinga, na no na na wajinga wasiendi mganga jigange, jiroge toe kitambi hata kwa nduba, maji moto ya unguzi nyumba. Kama uwezi kupambana na sisi bora uje uwe na sisi, sio najua, unajua ugonjwa gani unaongoza kwa kwa kuua? Weka protect yourself kwanza, naongeza bidii nipate music. Hivi je, moshi unafuka moto w kichwa changu kuna lama inatizama mbingu. Je, yeah, unalijua hilo? Msikilize ujiulize, haya nausema, usipuuze. Kama nauzo kauze, nashinda umwenda wee na, na mavufu mtumbili ready cut to yard iwe kwa wema upo shari nimchokoza mshari shari sana waleti hatari wana uliza mini nani kiundani usiwaambie wacho subwe kichwa ni jua flagi waitambue hapa kuna lala salama ntasimama mpaka kiama tafakari kipi ni shwari wenye akili ya wanama wenye mali ya wanakiri mabintu wanauza mwili watafanyaje wacha na di I'm a professional wa maneno maneno yangu na wafunza kama mgonjwa na muuguza wananunua wanauza ninanunua na tunza sisi pumzi napiga kimo cha mbuzi toka miaka juzi na sikuza kichwa hicho wa buuzi, wacha kwangu mambo yayo. Wapinzani wapaga wa chacha wamegura ubwabwa wenye mawe du odai, wanakubali sifai, waongeze spidi watanuai. Bado na hema chini ya jua, wengi wao wajajua. Unasema moto kwa jirani wakati wako kunaungua. Imani yangu ndo naniponya, kumbe ugali na kisamvu ni dawa. Dama sera naenda nao kisela sera, basi mtelewana. U usiku na si mchana, mtakula kuku mtajichana, ndo manake kuna shari wala nini <laughs>