Washa shida ya uko. Sinikwambia unipikia ugari na samaki, wewe si ukakataa? Sasa nini kinachokufanya mpaka wanashangaa? Ukataa ugari ujinga, sio ubozi sana sana. Ukira utakuwa umepunguza mikosi, we bwana Mungu mungwana, umesikia? Ukiwacha ugari bwana utaujutia. Watu wengi ugari wanajidia, minaona kila kona wanausifia, ni starehe ya ngama Tikana, magharama na puu. Chakula asilia, asilia, Afrika sote twatambua ugali