Nasemezana na moyo wangu vumi miwivu nani tuma na yale yote maovu, asisitiza kuyakana kwa lipi na nini na vipi, tafsiri yote napata hmm. Dunia tambara bovu, wahenga wakale walisema, wakati ukuta ukipigana nao mwenyewe utaumia, na siyekubali kushinda vilevile sio mshindani, nakubali nakata, lakini ukweli wao ni Eyo, sitorudi nyuma, hata mkisema sema. Nitazidi kuguma na nitazidi kujituma, kama mlidhani takwama, lahasha. Kuteleza sikuanguka, bado mapema, bado na hema, na bado nitazidi kuchuma. Yo Starpost, tunazidi kuwika, kusifika, kusikika kila siku kwenye spika. Wachawi na wanga wote sasa najificha nililotowa, kwa moyo mmoja niliamini kwamba sasa nimepata, lakini upofu tanda huo ndio linanganya na hapa, kamwe sintokosea tena. Kwa wengi yaliyo akuta siyo rahisi kisahau, lakini sahau sameendele Kumbuka bati yako a ijimara mbili. Hata kama nashindwa kwenda nyuma, sitarudi nitaupiga mwisho niuone. Haya mazuri ni nimejifunza. Mm, kama siogopi, kama Mola ni wetu sote, naamini nitashinda.