Na, mbamba, na viti na tamba. Hey, mako chali, hold on, hold on. Mj, naanza upya kama kawaida, na mbamba na viti na tamba na kwacho na shanga basi, siki wangu takufanya uje hapa, utatoka hapa, utaki utataka, basi uzefu wa studio ndo usiseme kaka, mm. mi ndo cassette Zede, Jordan, mini basket we mkali. Siku ski, pandisha sauti we mkali. Yes, adi mwenye na jikubali Dijali, kamili tafsiri zambali so kisubutu kikali kisubutu. ajali Come on. Come on, my girl yeah. Naweza kupiga freestyle, faster kama kama Mwezi. Get down, kama dog poundi Tuna cheji dola paka poundi ah.