na ukombozi ni kijiji cha utopia regime yamechongwa kama sisi emni wape hizi nondo, ndo mkasizi sifanyi mitoko bado, niko soko na machizi. Nilificha books wakati mnaficha mkongo na ziki ki design nimechoka kwa sisi, niko busy, sina time ya kongoja sessions. Wasanii wako soft soft sana, wanakoroga koroga kawa kongo boss boss ana ha. hapa wacheza wa mamachi no Sieleweki mara a mara pati tukm juy atachenje ta kidogo we. Kana pesa yako funige heshima yangu bro, niko mbali na so called social life. Siishi ambapo vyombo ni vingi na nasafishe makolokolo ya chini kisha na colonize indo tofauti, simple na easy, so apologize. Naishi navojisikia maisha yangu simulizi, na i reckon ni hadithi pia, natumia sana kuonesha siya zangu, so nisome kwenye historia Nini hawa kings mbele G.O.D logo kubwa kama 26 ama B.O.B, nataja jina wezi kuhendo ishu hizi nguma wa dance wakina enjo nyigu, kaulize kempu ya dalfu kijito nyama, nina katalogi tatu nzito sana, naishi navyojisikia maisha yangu simulizi nairakoni hadithi pia, natumia sanaa kuonesha siya zangu, sonisome kwenye historia hii, material ni top shelf