ALINIRUHUSU KUINGIZA KICHWA TU!!

nzalendo

Platinum Member
Joined
May 26, 2009
Posts
13,085
Reaction score
15,197
Ni baada ya kumuomba sana na kumbembeleza.

Yeye akasema amechoka hawezi kuamka.

Lakini sikukata tamaa...nikazidi kupanga maneno ili anielewe,

Bila kufanya hivyo nisingeweza kupata usingizi.

Hatimaye akasema siku nyingine nisirudie tena huo mchezo wa kumuamsha manake alikwisha lala na ni usiku mkubwa.

Basi akanifungulia geti nikaingiza kichwa cha VOLVO VNL 680...manake kukilaza nje ni hatari kilikuwa kipyaa...
 
 
Sahihi.Kichwa kingeumwa na mbu.
 
Alikufungulia mlango gani😎
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…